/ﬁ/% % Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Weoo ] é Mamlaka ya Maabara

A}
OVERNMENT CHEMIST

ya Mkemia Mkuu wa Serikali

204

VYANZO VINAVYOWEZA KUSABABISHA HEWA YA

UKAA “CARBON MONOXIDE POISONING” RESEEE

Kifaa chochote ambacho kinatumia mafuta ya taa, dizeli, petrol, mafuta ghafi au Matumiiifz:fffis
ya Kuni, Mkaa, Makaa ya mawe kina uwezo wa kutengeneza hewa ya ukaa “carbon - EEEEE;E
monoxide”. llltcceeesss

rIiiilseeses

...... 000000

Hita ya Kuchemshia - :i:eees

Chanja ya kuchomea
nyama kwa mkaa

maji o

Jiko la Mkaa Exhaust ya Motokali

. . Kangavuke
Moshi wa sigara ‘Generator’
Tanuru Kibatari
N 0 15 kuni Hita za kutia joto

kwenye nyumba

ay .
= Stovu na oveni

Hewa ya Ukaa “Carbon monoxide (CO)” haina rangi haina harufu na ni gesi hatari .Uzuri ni
kuwa tunaweza kuiepuka kwa asilimia 100

Dohani [tumiayo kuni

Imetolewa na Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali Kituo cha Kitaifa cha

Kudhibiti matukio ya ya Sumu Nchini (NPCC) Piga simu bure namba: 0800112031 kwa
Msaaada




